![](http://www.5provincesforest.com/images/column_1392439902/13924400695provincesforestcom1.jpg)
พลเอก ประวิตร วงษ์สุวรรณ ประธานกรรมการมูลนิธิอนุรักษ์ป่ารอยต่อ ๕ จังหวัด พร้อมด้วยคณะกรรมการมูลนิธิฯ และอนุกรรมการมูลนิธิฯ รับบริจาคจาก ศูนย์พัฒนากีฬากองทัพบก รามอินทรา นำโดย พลเอก ชาตรี ช่างเรียน ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนากีฬากองทัพบก รามอินทราจำนวน ๔๐๐,๐๐๐.- บาท พร้อมเสื้อยืดคอปกสีฟ้าตราสัญญาลักษณ์มูลนิธิฯ จำนวน ๓๐๐ ตัว คิดเป็นมูลค่า ๖๐,๐๐๐.- บาท เพื่อมอบให้มูลนิธิอนุรักษ์ป่ารอยต่อ ๕ จังหวัด ไว้ใช้ประโยชน์ตามวัตถุประสงค์ ต่อไป ณ ห้องรับรองมูลนิธิอนุรักษ์ป่ารอยต่อ ๕ จังหวัด กรุงเทพมหานคร เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๑๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๗ เวลา ๑๑.๓๐ นาฬิกา
More...